โรงเรียนบ้านหลุมหิน ได้รับมอบเกียรติบัตรระดับดีมาก ในโครงการโรงเรียนปลอดขยะ (Zero waste School) ประจำปีการศึกษา 2565
โรงเรียนบ้านหลุมหิน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ประถมศึกษา กาญจนบุรีเขต2 จังหวัดกาญจนบุรี ได้รับมอบเกียรติบัตรระดับดีมาก ในโครงการโรงเรียนปลอดขยะ (Zero waste School) ประจำปีการศึกษา 2565
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/09/305667099_491434619656737_3970664525283891418_n-1024x749.jpg)