โรงเรียนวัดบ้านทวน ได้ร่วมบุญงานกฐินวัดสระแก้ว by อดิศร วิเศษสิงห์ · 25 ตุลาคม 2022 วันอาทิตย์ ที่ 23 ต.ค.65 คณะครูโรงเรียนวัดบ้านทวน ร่วมบุญงานกฐินวัดสระแก้ว
วันพฤหัสบดีที่ 1 กันยายน พ.ศ.2565 นำโดย ดร.ยลพรรษย์ ศิริรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมกับครูนุชรดี ไชยมงคล และครูจีรนันท์ บุญแก้ว นำตัวแทนนักเรียนเข้าร่วมกิจกรรมการนำเสนอโครงงานคุณธรรมของนักเรียน ที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 2 เพื่อเป็นเวทีให้นักเรียนได้แสดงความสามารถ กล้าแสดงออก รวมทั้งสร้างเครือข่ายขยายผล แลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านคุณธรรมระหว่างโรงเรียน 2 กันยายน 2022 by ศุภวิชญ์ นกดำ · Published 2 กันยายน 2022
ประชาสัมพันธ์การได้มาของอนุกรรมการผู้ทรงคุณวุฒิ และอนุกรรมการข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา ใน อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษา 16 ธันวาคม 2022 by ชนนิกานต์ รักอาชีพ · Published 16 ธันวาคม 2022