โรงเรียนวัดตะคร้ำเอน
วันพฤหัสบดีที่ 10 พฤศจิกายน 2565 นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 ของโรงเรียนวัดตะคร้ำเอน ได้เรียนรู้หลักการเขียนกระทู้ธรรม นักธรรมชั้นตรี โท เอก เพื่อเตรียมสอบธรรมสนามหลวง
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/ติวสอบนักธรรม4-6-212x300.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 10 พฤศจิกายน 2565 นักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 4-6 ของโรงเรียนวัดตะคร้ำเอน ได้เรียนรู้หลักการเขียนกระทู้ธรรม นักธรรมชั้นตรี โท เอก เพื่อเตรียมสอบธรรมสนามหลวง