You may also like...
-
-
โรงเรียนวัดบ้านทวน โดย นางอัจฉรา รอดภัย ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครู และบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนวัดบ้านทวน ให้การต้อนรับครูจุฬาภา ศักดิ์ชินบุตร (ครูจอย) อดีตครูโรงเรียนบ้านเนินไพร สพป.กจ.1 พร้อมคณะที่ได้เดินทางมาส่งครูจอย เนื่องในโอกาสที่ได้ย้ายมารับราชการ ณ โรงเรียนวัดบ้านทวน สพป.กจ.2
by อดิศร วิเศษสิงห์ · Published 4 เมษายน 2022
-
ประชุมข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา “รวมพลังครู สู่เด็กกาญจน์สอง” My School Project
by sakunanong · Published 4 มิถุนายน 2022