โรงเรียนวัดบ้านทวน จัดกิจกรรมไหว้ครู เพื่อให้นักเรียนได้ระลึกถึงพระคุณของครู และมีการมอบทุนการศึกษาให้แก่นักเรียนที่มีผลการเรียนดี ความประพฤติดี โดยมีนางอัจฉรา รอดภัย ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานในพิธี
วันพฤหัสบดี ที่ 22 มิ.ย.66 โรงเรียนวัดบ้านทวน จัดกิจกรรมไหว้ครู เพื่อให้นักเรียนได้ระลึกถึงพระคุณของครู และมีการมอบทุนการศึกษาให้แก่นักเรียนที่มีผลการเรียนดี ความประพฤติดี โดยมีนางอัจฉรา รอดภัย ผู้อำนวยการโรงเรียนเป็นประธานในพิธี
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__38330419-709x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__38330422-724x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__38330423-724x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__38330424-724x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__38330425-724x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__38330426-724x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/S__38330427-724x1024.jpg)