โรงเรียนวัดบ้านทวน ร่วมกับศูนย์ผปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดอำเภอพนมทวน และส่วนราชการต่าง ๆ ร่วมเดินรณรงค์ประชาสัมพันธ์ต่อต้านยาเสพติด ภายใต้กรอบแนวคิด “รวมพลังไทย หยุดเสพติด” โดยมีนายพิรัช ราชสุภา นายอำเภอพนมทวน เป็นประธานในพิธี
วันจันทร์ ที่ 26 มิถุนายน 2566 โรงเรียนวัดบ้านทวน ร่วมกับศูนย์ผปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดอำเภอพนมทวน และส่วนราชการต่าง ๆ ร่วมเดินรณรงค์ประชาสัมพันธ์ต่อต้านยาเสพติด ภายใต้กรอบแนวคิด “รวมพลังไทย หยุดเสพติด” โดยมีนายพิรัช ราชสุภา นายอำเภอพนมทวน เป็นประธานในพิธี
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/07/356045549_768328128322897_457271461782985580_n-709x1024.jpg)