โรงเรียนบ้านซ่อง วันที่ 21 กันยายน 2566 การนิเทศ ติดตาม โรงเรียนโครงการกองทุนการศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี นำโดยนายอนันต์ กัลปะ หัวหน้าอาสาสมัครประจำพื้นที่จังหวัดกาญจนบุรี ,นายสรคักดิ์ ไสยะหุต ,นายสาโรช ใจชื้น อาสาสมัครประจำพื้นที่จังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วยคณะศึกษานิเทศก์ ศธจ.กาญจนบุรี ,ดร.ชลณา ม่วงหวาน ศึกษานิเทศก์ สพป.กจ.2 ร่วมนิเทศ ติดตามโครงการโรงเรียนกองทุนการศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี ณ โรงเรียนบ้านซ่อง อำเภอห้วยกระเจา สังกัด สพป.กจ.2
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/ข่าว-2-724x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/1_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/2_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/3.1_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4.1_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/4_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/5_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/7_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/8_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/9_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/10_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/11_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/12_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/14_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/15_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/16_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/17_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/18_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/19.1_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/19.2_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/19.3_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2023/09/19_0-1024x768.jpg)