วันศุกร์ ที่ 2 ก.พ.67 ครูประจำชั้น และนักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ 3 ,นักเรียนประถมศึกษาปีที่ 5 ได้ร่วมฟังเทศน์และทำบุญเนื่องในวันพระ ณ ศาลาการเปรียญวัดบ้านทวน
วันศุกร์ ที่ 2 ก.พ.67 ครูประจำชั้น และนักเรียนชั้นอนุบาลปีที่ 3 ,นักเรียนประถมศึกษาปีที่ 5 ได้ร่วมฟังเทศน์และทำบุญเนื่องในวันพระ ณ ศาลาการเปรียญวัดบ้านทวน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425755583_887050179784024_7125211558366956715_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425773297_887050456450663_8183006432565323748_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425755583_887050449783997_8143035204146504385_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425729168_887050386450670_2831879182821594921_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2024/02/425718835_887050173117358_7029551574330306523_n-1024x768.jpg)