โรงเรียนบ้านทุ่งประทุน จัดกิจกรรมฮูล่าฮูปต่อต้านยาเสพติด โครงการโรงเรียนสีขาว
วันที่ 25 มิ.ย.2564 โรงเรียนบ้านทุ่งประทุนได้จัดกิจกรรมฮูล่าฮูปต่อต้านยาเสพติด โดยมีท่าน ผอ.สุจิตรา มีจำรัส ผู้อำนวยการโรงเรียน คณะครูและนักเรียนได้ร่วมกันทำกิจกรรมฮูล่าฮูป เพื่อให้นักเรียนได้ออกกำลังกาย มีสุขภาพแข็งแรง ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ ไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติด ณ สนามกีฬาโรงเรียนบ้านทุ่งประทุน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/06/กิจกรรมต่อต้านยาเสพติด_๒๑๐๖๓๐_14-1024x768.jpg)