กิจกรรมพิธีไหว้ครู ปีการศึกษา2565
วันพฤหัสบดี ที่ 16 มิถุนายน 2565 โรงเรียนวัดเขารักษ์ นำโดย นายบรรพต ท่าน้ำตื้น ผู้อำนวยการโรงเรียน วัดเขารักษ์ พร้อมคณะครู บุคลากรทางการศึกษาและนักเรียน จัดกิจกรรม “ไหว้ครู” ประจำปีการศึกษา 2565 เพื่อให้นักเรียนได้แสดงถึงความเคารพรักและระลึกถึงพระคุณครู โดยมีกิจกรรมการแข่งขัน การประกวดพานไหว้ครู ณ หอประชุมโรงเรียนวัดเขารักษ์
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/จดหมายข่าวไหว้ครู-1-724x1024.jpg)