โรงเรียนวัดทุ่งสมอ
6 กรกฎาคม 2565 นางสาวอัจฉรี จำนงกูล ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทุ่งสมอ พร้อมด้วย คณะครู บุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนวัดทุ่งสมอ ร่วมต้อนรับ นางสาวไอยรินณ์ จันแย้ม, นางไข่มุก มีแสง, นายศุภภัทร์ มีแสง, นางลักขณา หมดทุกข์ คณะกรรมการนิเทศติดตามประเมินการดำเนินงานมาตรฐานโรงเรียนสิ่งแวดล้อมศึกษาเพื่อการพัฒนาที่ยั่งยืน โครงการอาหารกลางวันและอาหารเสริม(นม)โรงเรียน ณ ห้องประชุมโรงเรียนวัดทุ่งสมอ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/01-รับนิเทศสิ่งแวดล้อม-อาหารกลางวัน-724x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2350-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2342-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2366-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2361-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2356-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2358-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2363-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2368-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2371-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_2382-1024x683.jpg)