วันพฤหัสบดี ที่ 6 ตุลาคม 2565 เวลา 09.30 น. นายสมพร พิลาสันต์ ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 2 เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพิจารณาเลื่อนค่าตอบแทนพนักงานราชการระดับเขตพื้นที่การศึกษา ประจำปี พ.ศ. 2565 โดยมี นางยลพรรษย์ ศิริรัตน์ ผอ.โรงเรียนบ้านซ่อง, นางสุรีพร บำรุงชล ผอ.โรงเรียนวัดพังตรุ, นายจามร วรรณากาญจน์ ผอ.โรงเรียนบ้านอุโลกสี่หมื่น, นางลำใย ปัจฉา ครูโรงเรียนบ้านหนองจอก, นายแมน คำวงษ์ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล, นายศรชัย ไชยวุฒิ นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ และนายทรงศักดิ์ พรมเนตร นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเจ้าคุณทองดำ สพป.กาญจนบุรี เขต 2
ขอขอบคุณภาพจาก วันรุ่ง พาสุทธิ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/311108773_567519595378433_2361939349812342496_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/310961623_567519742045085_5013386268382781979_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/310972345_567519498711776_3219420601879023181_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/311002544_567519282045131_5707005696039339268_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/311065585_567519272045132_5062382433845252135_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/311108773_567519595378433_2361939349812342496_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/311113253_567519348711791_6529315597156159436_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/311164601_567519732045086_1406807797628103814_n-1024x683.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/311316275_567519248711801_3927162761516456159_n-1024x683.jpg)