โรงเรียนอนุบาลพนมทวน(วัดรางหวาย) รับรางวัลโครงการยกระดับคุณภาพการศึกษาสู่โรงเรียนคุณภาพ(My School Project) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ครบทั้ง 3 มิติ (ด้านห้องเรียนคุณภาพ ผู้บริหารคุณภาพและการบริหารจัดการคุณภาพ) ระดับคุณภาพดีเยี่ยม
โรงเรียนอนุบาลพนมทวน(วัดรางหวาย) โดย นายวิรัช กุ้ยอ่อน ผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลพนมทวน(วัดรางหวาย)เข้าร่วมการประชุมผู้อำนวยการสถานศึกษา ครั้งที่ 5/2565 พร้อมรับรางวัลโครงการยกระดับคุณภาพการศึกษาสู่โรงเรียนคุณภาพ(My School Project) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ครบทั้ง 3 มิติ (ด้านห้องเรียนคุณภาพ ผู้บริหารคุณภาพและการบริหารจัดการคุณภาพ) ระดับคุณภาพดีเยี่ยม
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/10/42-65-my-school-725x1024.jpg)