โรงเรียนวัดตะคร้ำเอน
วันที่ 15 พฤศจิกายน 2565
ท่านพระครูวิสาลกาญจนกิจ เจ้าอาวาสวัดตะคร้ำเอน รองเจ้าคณะอำเภอท่ามะกาได้มาเป็นประธานในการเปิดศูนย์สอบกลางธรรมศึกษาของโรงเรียนวัดตะคร้ำเอน และให้โอวาทแนะนำนักเรียนเกี่ยวกับความรู้หลักการเพื่อนำมาใช้สอบธรรมศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 โดยมีจำนวนผู้เข้าสอบทั้งหมด 300 คน เข้าสอบทั้งหมด13 ห้องสอบ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315560224_595562885703079_5295521140027237590_n-1.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315584039_595563569036344_1481613075883655821_n-1.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315619430_595563512369683_6503349401380533904_n-1.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315641432_595562605703107_3575505029728034628_n-1.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315653410_595563685702999_4473367725242769565_n-1.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315703698_595563129036388_6515524191731649814_n-1.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/315706420_595562629036438_7080937841419651247_n-1.jpg)