โรงเรียนวัดบ้านทวน ขอขอบคุณ นางอัจฉรา รอดภัย ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมครอบครัว ที่ได้จัดซื้อหญ้าเทียมให้กับทางโรงเรียน เพื่อที่จะนำมาจัดสวนหน้าอาคารอเนกประสงค์
ขอขอบคุณ นางอัจฉรา รอดภัย ผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมครอบครัว ที่ได้จัดซื้อหญ้าเทียมให้กับทางโรงเรียน เพื่อที่จะนำมาจัดสวนหน้าอาคารอเนกประสงค์
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/Capture.png)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ปรับภูมิทัศน์64_๒๒๑๑๒๓_0-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ปรับภูมิทัศน์64_๒๒๑๑๒๓_1-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ปรับภูมิทัศน์64_๒๒๑๑๒๓_2-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ปรับภูมิทัศน์64_๒๒๑๑๒๓_3-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ปรับภูมิทัศน์64_๒๒๑๑๒๓_4-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/LINE_ALBUM_ปรับภูมิทัศน์64_๒๒๑๑๒๓_5-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/S__28672047-1024x683.jpg)