You may also like...
-
-
โรงเรียนบ้านซ่อง วันที่ 3 มีนาคม พ.ศ.2566 ดร.ยลพรรษย์ ศิริรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซ่อง และคณะครูให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน โรงเรียนบ้านคลองกรำ จ.ระยอง ในการจัดกิจกรรมการเรียนการสอน Active Learning เป็นกระบวนการเรียนการสอนที่เน้นให้ผู้เรียนมีส่วนร่วมและการปฏิบัติที่หลากหลายรูปแบบ และกิจกรรมห้องเรียนอริยะ บูรณาการงานทักษะอาชีพ และภาษาอังกฤษเพื่อการสื่อสาร
by ศุภวิชญ์ นกดำ · Published 7 มีนาคม 2023
-
รางวัลศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับเขตพื้นที่กลุ่มสาระวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี ร.ร.วัดหวายเหนียว “ปุญสิริวิทยา”
by นวกานต์ มณีศรี · Published 7 กุมภาพันธ์ 2024 · Last modified 12 กุมภาพันธ์ 2024