โรงเรียนวัดเขาสะพายแร้งศึกษาดูงานการเงินและพัสดุที่โรงเรียนวัดทุ่งประทุน
เมื่อวันที่ ๒๙ มิถุนายน ๒๕๖๔ ผู้บริหารและคณะครูโรงเรียนวัดเขาสะพายแร้ง นำโดย นายสมเพชร จันทะจิตต์ ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดเขาสะพายแร้ง พาคณะครูเข้าศึกษาดูงานการเงินและพัสดุที่โรงเรียนวัดทุ่งประทุน โดยได้รับความอนุเคราะห์จากท่านผู้อำนวยการ สุจิตรา มีจำรัส ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดทุ่งประทุนและคณะครูให้ความรู้ความเข้าใจในการปฏิบัติงานการเงินและงานพัสดุ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/06/KPS64-slide1-4-709x1024.jpg)