โรงเรียนบ้านซ่อง ดร.ยลพรรษย์ ศิริรัตน์ ผู้อำนวยการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการรับนักเรียน ปีการศึกษา 2566 ครั้งที่ 1/2565 เพื่อพิจารณาแนวปฏิบัติเกี่ยวกับการรับนักเรียน แผนการรับนักเรียน จำนวนห้องเรียน และ แต่งตั้งคณะกรรมการรับนักเรียนระดับโรงเรียน ของโรงเรียนในสังกัด สพป.กาญจนบุรี เขต 2 เพื่อให้การดำเนินการรับนักเรียน เป็นไปตามนโยบายและแนวปฏิบัติ ตามประกาศสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานกำหนด ในวันที่ 1 ธันวาคม 2565 ณ ห้องประชุมเจ้าคุณทองดำ สพป.กาญจนบุรี เขต 2 6 ธันวาคม 2022 by ศุภวิชญ์ นกดำ · Published 6 ธันวาคม 2022
โรงเรียนบ้านซ่อง วันที่ 27 กรกฎาคม 2565 นายบรรพจน์ ทัพซ้าย รอง ผอ.สพป.กาญจนบุรี เขต 4 ดร.สาโรจน์ เผ่าวงศากุล ผู้ทรงคุณวุฒิ นางสาวเยาวภา ศานติธรรม ผู้ทรงคุณวุฒิ นายสมรัก ใจตรง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสามยอด สพป.กจ.4 นางสาวจริมจิต สร้อยสมุทร เลขานุการ และนางสิริรัศมิ์ ประกอบทรัพย์ เลขานุการ ได้เข้ามานิเทศ และประเมินระบบการประกันคุณภาพการศึกษาภายในสถานศึกษาของสถานศึกษานำร่องพื้นที่นวัตกรรมการศึกษาจังหวัดกาญจนบุรี รุ่นที่ 1 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 โดยมี ดร.ยลพรรษย์ ศิริรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซ่อง พร้อมคณะครูให้การต้อนรับ และขอขอบคุณคณะกรรมการที่ให้คำแนะนำในการนิเทศและประเมินในครั้งนี้ 15 สิงหาคม 2023 by ศุภวิชญ์ นกดำ · Published 15 สิงหาคม 2023
0 โรงเรียนวัดทุ่งสมอ การนิเทศติดตามการนำข้อสอบ PISA STYLE มาใช้ในการประเมิน PISA 2022 ปีการศึกษา 2565 24 มิถุนายน 2022 by nopphadon · Published 24 มิถุนายน 2022