การอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้สอนเด็กพิการเรียนรวม” ผ่านระบบ Zoom meeting
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/279373044_568492221303200_1412281949591857954_n-768x1024.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/279634616_568492187969870_328767356024455640_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/06/279519824_568491944636561_5904394283913773823_n-768x1024.jpg)
วันที่ 2 พฤษภาคม เวลา 08.00-16.00 น.
นางสาวพิมพ์พิชชา บุญสืบสันติ ผู้อำนวยการโรงเรียน ครูกมลชนก สมการณ์ ครูผู้สอนปฐมวัย และครูสุชานาฏ เซี่ยงเจ็วครูผู้สอนระดับชั้น ป.1
“เข้ารับการอบรมเชิงปฏิบัติการครูผู้สอนเด็กพิการเรียนรวม” ผ่านระบบ Zoom meeting ได้รับความรู้เพื่อนำมาประยุกต์ใช้ให้สอดคล้องกับความแตกต่างระหว่างบุคคลของผู้เรียนเป็นอย่างมากค่ะ