โรงเรียนวัดพังตรุรับการนิเทศติดตาม กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ by ชัญญา สังขฤทธิ์ · 15 กันยายน 2022
วันที่ 25 สิงหาคม 2565 นางสาวดรุณวรรณ พิศุทธิ์ภูมิเลิศ ศึกษานิเทศก์นิเทศ ติดตามโครงงานโรงเรียนคุณธรรมสพฐ. กิจกรรมโรงเรียนดีต้องมีที่ยืน นิเทศ ติดตามโดย RTจากเขตตรวจราชการที่ 3 โรงเรียนกลุ่มตัวอย่าง ในวันนี้นิเทศ ติดตามกิจกรรมการจัดทำ 1.โครงงานของนักเรียน 2.ตรวจสอบโรงเรียนคุณธรรมระดับ 3 ดาว 3.แนะนำคุรุชนคนคุณธรรม 4.นวัตกรรมสร้างสรรค์คนดี ฯลฯ ทางโรงเรียนบ้านซ่องขอขอบคุณคำแนะนำและข้อเสนอแนะในการสร้างกิจกรรมต่าง ๆ 28 สิงหาคม 2022 by ศุภวิชญ์ นกดำ · Published 28 สิงหาคม 2022 · Last modified 30 สิงหาคม 2022
มอบทุนการศึกษานักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่1 และแจกกระเป๋านักเรียน 26 พฤษภาคม 2023 by anubanphanomthuan · Published 26 พฤษภาคม 2023
โรงเรียนบ้านซ่อง วันที่ 21 กรกฎาคม 2565 ดร.ยลพรรษย์ ศิริรัตน์ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านซ่อง และคณะครูให้การตอนรับ นางสาวพันวนา พัฒนาอุดมสินค้า และนางสาวชนากานต์ วิหค ศึกษานิเทศก์ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษากาญจนบุรี เขต 2 เรื่องการปฏิบัติที่เป็นเลิศ (Best Practice) การแก้ปัญหาอ่านออก เขียนได้ ผู้เรียนที่มีภาวะถดถอยทางการเรียนรู้ (Learning Loss) 15 สิงหาคม 2023 by ศุภวิชญ์ นกดำ · Published 15 สิงหาคม 2023