โรงเรียนบ้านอ่างหิน ขอขอบพระคุณ พระอาจารย์ ทรงพล เขมรํสี by ศลีพร ประยูรไทย · 4 กรกฎาคม 2023 โรงเรียนบ้านอ่างหิน ขอกราบนมัสการขอบพระคุณ พระอาจารย์ทรงพล เขมรํสี ที่ได้มอบหลอดไฟ LED จำนวน ๓๐ หลอด และถุงยังชีพ จำนวน ๖ ชุด ให้กับ โรงเรียนบ้านอ่างหิน ณ วัดเขาตะแบง อ.อู่ทองจ.สุพรรณบุรี ในวันนี้
ประชาสัมพันธ์วีดีทัศน์โครงการ Meditation CFH (Calm,Focus & Happiness) 2 พฤศจิกายน 2023 by ชนนิกานต์ รักอาชีพ · Published 2 พฤศจิกายน 2023
ประชาสัมพันธ์โครงการส่งเสริมยกย่องเชิดชูเกียรติศิลปินร่วมสมัยดีเด่นรางวัล “ศิลปาธร” ประจำปี พ.ศ.2566 25 พฤษภาคม 2023 by ชนนิกานต์ รักอาชีพ · Published 25 พฤษภาคม 2023