โรงเรียนบ้านหนองหินได้รับการประเมินโรงเรียนส่งเสริมสุขภาพ
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2021/07/รร_45.ส่งเสริมสุขภาพ_๒๑๐๗๐๙-768x1024.jpg)
วันศุกร์ที่ 9 กรกฎาคม 2564 โรงเรียนบ้านหนองหิน ขอขอบคุณ ผอ.สมศักดิ์ ฉันทปราโมทย์ (ผู้อำนวยการโรงเรียนวัดพระแท่นดงรัง) ประธานและคณะกรรมการประเมินโรงเรียนส่งเสริมสุขภาพ จากสาธารณสุขอำเภอท่ามะกา ทันตแพทย์จาก รพ. มะการักษ์การประเมินโรงเรียนส่งเสริมสุขภาพสถานศึกษาอำเภอท่ามะกา ผู้บริหาร คณะครูและบุคลากรโรงเรียนบ้านหนองหินขอขอบคุณ คณะกรรมการทุกท่านค่ะ