การประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ โรงเรียนอ่างอ่างหิน
โรงเรียนบ้านอ่างหิน ได้จัดประชุมผู้ปกครอง โดยมีนายบรรเจิตต์ วงษ์วรรณ์ ผู้อำนวยการดรงเรียนบ้านอ่างหิน พร้อมด้วยคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา เพื่อชี้แจงการเปิดภาคเรียนที่ ๑ ปีการศึกษา ๒๕๖๕ และชี้แจงแนวทางการดำเนินงานการสนับสนุนในการจัดการศึกษาแก่ผู้ปกครอง
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/05/25จดหมายข่าว-724x1024.png)