โรงเรียนวัดบ้านทวน ขอขอบพระคุณโรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ โดย ดร.ณรินทร์ ชำนาญดู ผู้อำนวยการโรงเรียน ที่ได้อนุเคราะห์มอบจอคอมพิวเตอร์ จำนวน 15 เครื่อง ให้กับโรงเรียน
ขอขอบพระคุณโรงเรียนกาญจนานุเคราะห์ โดย ดร.ณรินทร์ ชำนาญดู ผู้อำนวยการโรงเรียน ที่ได้อนุเคราะห์มอบจอคอมพิวเตอร์ จำนวน 15 เครื่อง ให้กับโรงเรียนวัดบ้านทวน
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/313406882_3339077969682859_9086076492922490653_n-1024x768.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/313975909_3339077156349607_7967188553565526169_n-1024x461.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/313976440_3339077089682947_4451818485914441228_n-1024x461.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314012274_3339076903016299_3642378852649713652_n-1024x461.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314240804_3339076983016291_6791329287787827795_n-1024x461.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314463175_3339077036349619_384103374747601463_n-1024x461.jpg)
![](https://www.kan2.go.th/wp-content/uploads/2022/11/314509882_3339077026349620_4062479990806889725_n-1024x461.jpg)